क्राईम

प्रसिद्ध दाक्षिणात्य अभिनेत्रीचा भीषण अपघातात मृत्यू

सिनेसृष्टीतून एक दुःखद बातमी समोर येत आहे. कन्नड टीव्ही अभिनेत्री पवित्रा जयराम हिला काल एका भीषण रस्ता अपघातात आपला जीव गमवावा लागल्याने मनोरंजन समुदायात शोककळा पसरली आहे. तेलंगणामधील महबूबनगर जिल्ह्यातील भुतपूर येथील शेरीपल्ली येथे पहाटेच्या सुमारास पवित्राला घेऊन जाणारे वाहन दुभाजक आणि आरटीसी बसला धडकल्याने भयंकर घटना घडली.
या अपघातात पवित्राचा मृत्यू झाला, तर तिचे कुटुंबीय आणि चालक जखमी झाले. पवित्राला कन्नड मालिकांमधील भूमिकांसाठी मोठ्या प्रमाणावर ओळखले जात होते आणि इतर भाषांमधील मालिकांमध्ये तिच्या अभिनयासाठी प्रसिद्धीही मिळाली होती. कन्नड टेलिव्हिजन इंडस्ट्रीमध्ये तिची लोकप्रियता अफाट होती आणि तिने तेलगू सोप ऑपेरामध्ये तिच्या भूमिकांद्वारे तिचा चाहता वर्ग वाढवला होता.
35 वर्षीय अभिनेत्री पवित्रा ‘त्रिनयणी’ या टीव्ही मालिकेने लोकप्रिय झाली. हा शो कन्नडमध्ये डब करण्यात आला आणि झी कन्नडवर प्रसारित झाला. यापूर्वी पवित्राने जोकली, रोबो फॅमिली, राधा रमन, नीली यांसारख्या शोमध्ये काम केले होते.

Related Articles

Back to top button